SHIO SA PASAY 4-COCK DERBY MARCH 25-MONDAY

Mga kachiken bukas na ang SHIO sa Pasay 4-Cock Derby. Mapapanood ang live sa www.sabongking.com 162 na sultada ang naka line up ngayon at mag umpisa ang bakbakan ng 12nn.  Derby program link  :    https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aj15cXoyLid6dGR2Zlc1anBoS21mSTVqMEJaR1Z6d1E&usp=sharing



PGBDA 4-COCK DERBY results

CONGRATULATIONS
SOLO CHAMPION !!!

SSF
Owner: LJ SUMULONG

PGBDA 5-COCK DERBY
03.22.13 PASAY CITY COCKPIT



PGBDA 4-COCK DERBY ON FRIDAY (MARCH 22)

PGBDA 4-Cock Derby sa Pasay – bukas ito mga kachicken, panoorin sa www.sabongking.com ang magagandang sultada.



NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT 11 results

CONGRATULATIONS
SOLO CHAMPION !!!

AX
Owner: ATONG ANG

NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT 11
03.19.13 YNARES SPORTS ARENA



DANNY UBE SA PASAY 4-COCK DERBY results

CONGRATULATIONS
SOLO CHAMPION !!!

EDL EXCELLENCE SA TAGAYTAY
EXCELLENCE TOURIST ARENA 4-COCK APRIL 6
Owner: DOC AYONG LORENZO

DANNY UBE 4-COCK SA PASAY
03.18.13 PASAY CITY COCKPIT



NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT 11 ON TUESDAY(MARCH19)@5PM

NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT 11 MARCH 19-TUESDAY@5PM

NCA 5-Cock Derby Circuit 11, bukas na ito mga kachicken. 73 na sultada, 5pm ang simula ng livestream.

Derby program link : https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aj15cXoyLid6dFAzUm1mSnVRVXk2UWMyLU4wOHpUTUE&usp=sharing



EVENT SCHEDULE FOR APRIL • MAY • JUNE 2013

APRIL • MAY • JUNE >>EVENT SCHEDULE

April 1 Mon TOTO & TISOY 3-COCK DERBY
April 2 Tue NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT 12
April 3 Wed FASTEST KILL
April 5 Fri SR. PEDRO 6-COCK DERBY
April 7 Sun HACKFIGHTS
April 8 Mon SILVER MALLET 4-COCK DERBY
April 9 Tue NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT 13
April 10 Wed FASTEST KILL
April 12 Fri 3rd PASAY BIG FIGHTS 7-COCK DERBY
April 14 Sun HACKFIGHTS
April 15 Mon 3rd UKCC 4-COCK DERBY
April 16 Tue NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT 14
April 17 Wed FASTEST KILL
April 19 Fri WOLF BLASS 4-COCK DERBY
April 21 Sun HACKFIGHTS
April 22 Mon PGBDA 4-COCK DERBY
April 23 Tue NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT 15
April 24 Wed FASTEST KILL
April 26 Fri ATONG ANG 8-COCK DERBY (ELIMS)
April 28 Sun HACKFIGHTS
April 29 Mon ATONG ANG 8-COCK DERBY (FINALS)
April 30 Tue HACKFIGHTS

May 21 Tue WORLD CHAMPIONSHIP II (ELIMS)
May 23 Thur WORLD CHAMPIONSHIP II (SEMIS)
May 25 Sat WORLD CHAMPIONSHIP II (FINALS)

June 4 Tue NCA BIG EVENT

Schedules are subject to change without prior notice.



DANNY UBE SA PASAY 4-COCK DERBY ON MARCH 18-MONDAY

Danny Ube sa Pasay 4-Cock Derby sa March 18 (Monday). Panoorin ang livestream sa www.sabongking.com. 58 fights / 29 entries at mag umpisa ang sultada ng 5PM.

Derby program link – https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aj15cXoyLid6dGFJYUNSb2NFTmpkY0JNbUxFa1hYSUE&usp=sharing



BOY 2 SA PASAY 4-COCK results

CONGRATULATIONS CHAMPIONS!!!

BIGBOY B U 2
Owner: RICHIE JAVIER

BOY 2
Owner: BOY VALENZUELA

BOY 2 SA PASAY 4- COCK DERBY
03.15.13   PASAY CITY COCKPIT



BOY 2 SA PASAY 4-COCK ON MARCH 15

BOY2 4-COCK DERBY SA PASAY MARCH 15

BOY 2 4-Cock Derby sa darating na friday na ito (March 15). Mag register sa www. sabongking.com at panoorin ang matitinding sultada. 48 fights / 24 entries / 5pm start.

Derby program link : https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aj15cXoyLid6dFZ1UEdoeFFRVUM5SjVsVUFvckFJQnc&usp=sharing



NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT 10 results

CONGRATULATIONS
SOLO CHAMPION !!!

AB BROWN
Owner: ALLAN BANTILE

NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT 10
03.12.13  YNARES SPORTS ARENA



LGBA 8-COCK/BULLSTAG DERBY (5-COCK) FINALS results

CONGRATULATIONS  CHAMPIONS !!!
LGBA 5-COCK FINALS
03.11.13 PASAY CITY COCKPIT

SPC JADE 2
Owner: ARMAN SANTOS

CAT 1
Owner: JOSE COJUANGCO JR

BLACKHAWK / EASTERN SAMAR
Owner: CLETO MANONGAS



NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT 10 ON TUESDAY (MARCH 12)

NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT 10 03.12.13

Nasa ika 10-leg na ang NCA 5-Cock Derby Circuit, bukas na ito mga kachicken. 83 fights at mag umpisa ang sultada ng 2pm sa Ynares at mapapanood naman an livestream sa www.sabongking.com ng 5pm.

Derby program link : https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aj15cXoyLid6dDlIaEN3SEhqX0pLWm5nYTE4STBsa1E&usp=sharing

 



LGBA 8-COCK/BULLSTAG DERBY (5-COCK) FINALS • MARCH 11-MON

LGBA 8-Cock/Bullstag Derby (5-Cock) FINALS, mamaya na ito mga kachicken sa Pasay City Cockpit. 88 na sultada ang naka line-up sa finals, Mag umpisa ang sultada ng 3pm ng hapon. Mapapanood ang livestream sa wwww.sabongking.com.

Derby program >>> https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aj15cXoyLid6dFIxT0V4NE1JRWJDNTAzR3gyeVdoeFE&usp=sharing



3-COCK DERBY SA PASAY results

Congratulations Champion !!!
PA 3-COCK DERBY SA PASAY
03.08.13 7-COCK DERBY
PASAY CITY COCKPIT

HACKFIGHT CIRCUIT EVERY TUESDAY SA PASAY
Owner:  ROMY PUSIT

DAVY BOY
Owner: GINO TEODORO

J.A. ROCK
Owner: ROCKY LALLAVE

HELEN
Owner: PILOTO



Next »

Please be advised the SK server is currently offline as of this time. System maintenance is ongoing. will be back online as soon as we update is done. THANK YOU