OCTOBER 2013 DERBY SCHEDULES

**OCTOBER 2013 DERBY SCHEDULES**

OCTOBER 4
JADE RESORT 5-STAG DERBY
PASAY CITY COCKPIT ARENA

OCTOBER 7
LGBA 6-STAG DERBY – REGULAR STAG
PASAY CITY COCKPIT ARENA

OCTOBER 8
4th NCA 6-STAG DERBY CIRCUIT
YNARES SPORTS ARENA

OCTOBER 11
SR. PEDRO 6-STAG DERBY
PASAY CITY COCKPIT ARENA

OCTOBER 14
PGBDA 5-STAG OPEN INVITATIONAL DERBY
PASAY CITY COCKPIT ARENA

OCTOBER 15
5th NCA 6-STAG DERBY CIRCUIT
YNARES SPORTS ARENA

OCTOBER 18
EP ROOSTERVILLE 7-STAG DERBY
PASAY CITY COCKPIT ARENA

OCTOBER 21
NATIONAL BARKADAHAN 3-STAG ELIMS
PASAY CITY COCKPIT ARENA

OCTOBER 22
6th NCA 6-STAG DERBY CIRCUIT
YNARES SPORTS ARENA

OCTOBER 25
NATIONAL BARKADAHAN 4-STAG FINALS
PASAY CITY COCKPIT ARENA

OCTOBER 29
NCA BIG EVENT 7-STAG DERBY
YNARES SPORTS ARENA



LGBA STAG DERBY SERIES (5-STAG REGULAR) 09.30.13@SABONGKING

125 na sultada bukas sa LGBA 5-Stag Derby (Regular Stag). Mapapanood ang livestream sa sabongking.com simula ng 1pm.

Live update  (progrma link ) - https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aj15cXoyLid6dFItdURNQUkxWC0tOFlvNjNBWWt4T0E&usp=sharing



OROQUIETA CITY sa PASAY 6-STAG DERBY 2 CHAMPIONS (09.27.2013)

“OROQUIETA CITY sa PASAY 6-STAG DERBY”

September 27, 2013 – Friday

TWO CHAMPIONS

*SMC BARKADAHAN OCT.5  (TADY PALMA)

*STAREX SA PASIG 6-STAG (BULLJACK)



ENKWENTRO SA PASAY 4-STAG DERBY – SEPT 29-SUNDAY@SABONGKING.COM

Sa darating linggo meron po tayong derby sa Pasay ang ENKWENTRO SA PASAY 4-Stag Derby – tinatayang 60 na sultada ito mga kachicken. Mapapanood ang sultada sa sabongking.com

Derby program link – live update >>> https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aj15cXoyLid6dFRUbkhKZUJ2b3dKVlFfSjR5TFY4M1E&usp=sharing



OROQUIETA 6-STAG DERBY BIG EVENT ON SEPT 27-FRIDAY@SABONGKING.COM

Oroquieta 6-Stag Derby Big Event sa darating na friday na ito (Sept 27) sa Pasay City Cockpit. Pa-derby po ito ni Mayor Alonte, meron po tayong 60 na sultada at 5pm ang umpisa.  Mapapanood ang bakbakan sa sabongking.com

Derby program link - https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aj15cXoyLid6dGlBeEE1S29hTGRFVXBHZGZwWEg2bmc&usp=sharing



CIRCUIT 3RD NCA 6-STAG DERBY SOLO CHAMPION (09.24.2013)

CIRCUIT 3RD  NCA 6-STAG DERBY

September.09.24.2013-tuesday

SOLO CHAMPION

*SR. PEDRO JOSHUA   (CONG. P. UNABIA)



” LGBA sa PASAY 5-STAG DERBY (OLD) “2nd LEG SOLO CHAMPION (09.23.2013)

LGBA sa PASAY 5-STAG DERBY (OLD) “2nd LEG

September.23.2013-Monday

SOLO CHAMPION

*N.A.A. STRIKER AUG.24,26 6-STAG ANNIV. LAS PIÑAS   ( MAYOR AGUILAR)

 



2ND NCA 6-STAG DERBY CIRCUIT 2-CHAMPIONS (09.17.2013)

2ND NCA 6-STAG DERBY CIRCUIT

September.17.2013-tuesday

CHAMPIONS

*VERTICAL LIMIT C.E   (TONTON UY)

*BINANGONAN BST    (BOY TORRES)



1st NCA 6-STAG DERBY CIRCUIT 3-CHAMPIONS (09.10.2013)

1st NCA 6-STAG DERBY CIRCUIT

September.10.2013-tuesday

CHAMPIONS

*JNB1 S1     (JUN & RUDY JINGCO)

*5-STAG SA TALISAY CEBU OCT.13      (BOBBY GO)

*TOSE 0CT.2 6-STAG SJC SL     (EDWIN TOSE & FERDIE LIM)



NCA 6-STAG DERBY CIRCUIT- 3 ON SEPT 24-TUESDAY@SABONGKING.COM

Nasa ika-3 leg na po ang NCA 6-Stag Derby Circuit – 99 fights / 4pm ang start ng livestream sa sabongking.com.

Para sa LIVE update paki click derby program link - https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aj15cXoyLid6dE8ya1hjOW5zR25NRlpsY1Q4NmJUcnc&usp=sharing



LGBA 5-STAG DERBY SERIES (OLD STAG) 09.23.13@SABONGKING.COM

Bukas po ang pagpapatuloy ng LGBA 5-STAG DERBY SERIES 2013. Meron po tayong 93 fights / 37 entries sa Pasay City Cockpit – para sa mga old stag.

Mapapanood ang bakbakaan sa sabongking.com

Derby program link -https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aj15cXoyLid6dGI4QnctemxMZGxZaHY5WUJtM1MzMmc&usp=sharing



VICE.GOV. ODIE 6-STAG DERBY SOLO CHAMPION (09.20.2013)

VICE.GOV. ODIE 6-STAG DERBY

September 20, 2013 – Friday

CHAMPION

*MARCH 9 5COCK B-DAY DERBY SANTIAGO CITY GP 2M EL NIDO     (ED MIRANDA / DICKY LIM)



LIST OF CHAMPIONS 2013

2ND NCA 5-COCK DERBY (01.08.2013)

CHAMPION
*LUCKY MONEY JV (JUN VELASCO)

MOMMY CHIQUI sa PASAY 4-COCK DERBY (01.11.23)

CHAMPIONS
*SJC INVT’L. 8-COCK DERBY FEB.6 & 9 (BONG PINEDA)
*REI-REI FJC JAN.14 3-COCK ROLIGON (REI CABIAL)

NCA INTERNATIONAL 6-COCK DERBY (01.17.2013)

CHAMPIONS
*CPB – AAO (CONG. CLAUDE BAUTISTA)
*GOLDQUEST CHAMPIONS (OSANG DELA CRUZ)
*JADE RESORT 1 (ARMAN SANTOS)
*JV ESTRADA 2013 (ALLAN CHAN)
*JM-FTE-VP (ATTY. JUN MENDOZA/KON. EUSEBIO)

“PGBDA 4-COCK DERBY” (01.18.2013)

CHAMPIONS

*SSF (LJ SUMULONG)

*R.G JAM SB – I (JEFFREY / ALWYN SY)

“NCA INTERNATIONAL 8-COCK DERBY (FINALS) (01. 19. 2013) 

CHAMPIONS

*JV ESTRADA 2013 (ALLAN CHAN)

*CPB-AA0 (CONG. CLAUDE BAUTISTA)

*GOLDQUEST CHAMPION (OSANG DELA CRUZ)

3RD NCA 5-COCK DERBY (01, 22, 2013)

CHAMPION

*DIEGO-IKA-RT 114 (EDR/BUTCHOY/RUEL RICAFORT)

“CIRCUIT SA PASAY 3-COCK DERBY” (01, 25, 2013)

CHAMPIONS

*WHITE CHIX (TOTO TAN)

*SULPOK NAVIGATOR (RODEL DIMAPILIS)

*EARNS (ALEX MAGPANTAY)

*AVS (AVS)

*ANDENG (c/o RAUL BAUTISTA)

*RAPRAP (LARRY)

*DABARKADS FEB.27 510K GUARANTEED (c/o GERRY)

“TULONG sa AGSUR 5-COCK DERBY” (01. 28, 2013)

CHAMPION

*JSA SF PIONEER 4-COCK SA PASAY MARCH 4 (ENGR. JOJO ALVAREZ)

4TH NCA 5-COCK DERBY (01. 29, 2013)

CHAMPIONS

*COBRA (ATONG ANG)

*DIEGO-IKA-RT 114 (EDR/BUTCHOY/RUEL RICAFORT)

*GOLDQUEST CHAMPIONS (OSANG DELA CRUZ)

*SF LUCKY PUNCHER FIREFLY 9 (BEBOT UY)

*NATIVIDAD (CESAR DY)

*BOY 2 KRISHA (BOY VALENZUELA)

“PASAY INT’L. SUPER BIG FIGHTS 7-COCK DERBY” (02. 01, 2013)

CHAMPION

*CJ (CHARLIE GAYOSO / JR TOLENTINO)

“SABONG NET . COM 4-COCK DERBY” (02.04.2013)

CHAMPION

*MALARAYAT (AL MARTIJA)

5TH NCA 5-COCK DERBY (02.05.2013)

CHAMPION

*MULAWIN (CONG. R. ALBANO)

“RCD SAN LUIS 4-COCK DERBY” ( 02.08, 2013)

CHAMPIONS

*JSA SF PIONEER 4-COCK SA PASAY MARCH 4 (JOJO ALVARES)

*AAO HITCOCK 2 (GERRY RAMOS)

MAM RHONA ”HAPPY BDAY ! ” 4-COCK DERBY SA LUNES NA ! (RHONA BULLECER)

“MA’AM RHONA 4-COCK BIRTHDAY DERBY” (02.11.2013)

CHAMPIONS

*BOSS SV, DDJH GAMEFARM (JOHN / DOUGLAS)

*TOLITZ & SUPER TWINS (TONY LIZARES)

*JUAN SUMULONG (ROLANDO GALVEZ)

LGBA 8-COCK / BULLSTAG DERBY (02.15.2013)

CHAMPIONS

*KIM & SAM (FERDIE LIM)

*TOP OF THE LINE (BORGY ZOLETA)

*DG & D’ RAPSA BOYS (DAX GANZON)

*BANGIS NG BAILEN (BUDOY EUFRE)

6TH NCA 5-COCK DERBY (02.19.2013)

CHAMPIONS

*SANLEO (MAYOR ELAN NAGANO)

*JT EMERALD FFG (JAP ATIENZA/JUN TOPACIO)

*BINANGONAN MACKING BJ (GOV. YNARES)

*LUCKY CHANCES RM (RENE MEDINA)

“PGBDA 4-COCK DERBY” (02.22.2013)

CHAMPIONS

*PETER REY FORTY UP (REYNALDO CLAUDIO)

*TITAN’S (ALBERTO GONZAGA / RAFFY , NEIL)

“8th NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT”  (02.26.2013)

CHAMPION

*LUCKY CHANCES RM (RENE MEDINA)

“JSA LATAG SA PASAY 4-COCK DERBY” (03.04.2013)

CHAMPIONS

  • KVT APRIL 8 3-COCK SA STA.MARIA ILOCOS SUR (SBM – ROMEO TAN)
  • SUPER ANT ONE CAPIZ APRIL 12 (MARCU DEL ROSARIO)
  • M4 GREENS & SPURS MAR.18 4-COCK PSG (EDDIE DORONILA)
  • TAGAYTAY EXCELLENCE TOURIST ARENA MARCH 23 5-COCK, APRIL 6 4-COCK (MANNY BERBANO)

“9th NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT” (03.05.2013)

CHAMPIONS

  • PANAAD (T.C.)
  • JCAP – ARDI (JOHN CAPINPIN)

” BIG FIGHT NG MGA BIG BOYS II” 7-COCK DERBY  (03.07.2013)

CHAMPION

  • KING ARTHUR (ART ATAYDE)

“PA 3-COCK DERBY SA PASAY”  (03.08.2013)

CHAMPIONS

  • J.A. ROCK  (ROCKY LALLAVE)
  • HACKFIGHT CIRCUIT EVERY TUESDAY SA PASAY (ROMY PUSIT)
  • DAVY BOY (GINO TEODORO)
  • HELEN (PILOTO)

“LGBA 5-COCK FINALS” (03.11.2013)

CHAMPIONS

  • SPC JADE 2 (ARMAN SANTOS)
  • CAT 1 (JOSE COJUANGCO JR)
  • BLACKHAWK / EASTERN SAMAR (CLETO MANONGAS)

“10th NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT” (03.12.2013) 

CHAMPION

  • AB BROWN (ALLAN BANTILE)

“BOY 2 SA PASAY 4-COCK DERBY” (0315.2013) 

CHAMPIONS

  • REDBULL (CARLOS TUMPALAN)
  • BIG EVENT SA BAYBAY CITY APR. 13 & 14 (ATTY. ASTORGA)
  • BIGBOY B U 2 (RICHIE JAVIER)
  • BOY 2 ( BOY VALENZUELA)
  • ECLECTUS (DONNIE PASCUA)

“DANNY UBE SA PASAY 4-COCK DERBY” (03.18.2013)

CHAMPION 

  • EDL EXCELLENCE SA TAGAYTAY EXCELLENCE TOURIST ARENA 4-COCK APRIL 6 (DOC AYONG LORENZO)

“11th NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT” (03.19.2013) 

CHAMPION

  • AX (ATONG ANG)

” PGBDA SA PASAY 5-COCK DERBY ” (03.22.2013)

CHAMPION

  • SSF  (LJ SUMULONG)

” SHIO SA PASAY 4-COCK DERBY” (03.25.2013)

CHAMPIONS

  • HOMER SA BAGUIO (HOMER MERCADO)
  • AMA – DEN (MAYOR ALONTE)
  • RBGF ALAB (NOEL COSICO)

” TOTO & TISOY 3-COCK DERBY ” (04.01.2013)

CHAMPIONS

  • NESTOR / LITO 2 (c/o NESTOR ILONGGO)
  • PAMPLONA CAMSUR MAY 8 3-COCK (ROMY 103)
  • SOPHIA (HENRY SANTILLAN)
  • ECLECTUS (RAYMUND SIMPAO)
  • RED BLADE ALAB GF 1 (——)

“12th NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT” (04.02.2013)

CHAMPIONS

  • CPB – AAO (CONG. CLAUDE BAUTISTA)
  • 7-COCK BARKADAHAN CUP SMC 3-COCK ELIMS MAY 9 – 16 & 23 (TADY PALMA)
  • MULAWIN (CONG. RUDY ALBANO)
  • PHOENIX (MARIO VILLAMOR)
  • TUBURAN JUNE 8 6-COCK (DODIE DIAMANTE)

“SR.PEDRO BIG EVENT 6-COCK QUORUM DERBY” (04.05.2013)

CHAMPION

  • SUMILAO BUKIDNON (MAYOR REY BAULA)

“SILVER MALLET 4-COCK DERBY” (04.08.2013)

CHAMPION

  • JAJA RBL (ATTY. REYNOLD)

“13th NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT” (04.09.2013)

CHAMPIONS

  • CPB – AAO (CONG. CLAUDE BAUTISTA)
  • JIMAFER BG (ENGR. EFREN CANLAS)
  • NATIVIDAD (CESAR DY)

” SUPER BIG FIGHTS 7-COCK DERBY” (04.12.2013)

CHAMPIONS

  • LB CANDELARIA SEÑOR (KA LUDING  )
  • RE-ELECT #39 AGBIAG PARTY LIST (CONG. PATRICK ANTONIO)

“UKCC SA PASAY 4-COCK DERBY” (04.15.2013)

CHAMPIONS

  • BENJIETHA 2 (BENJIETHA)
  • BARKADAHAN 4-COCK SA CALASIAO (HECTOR MEJIA)
  • BGP / BADAS / APRIL 25 4-COCK SA BALAGTAS BATANGAS (GANZ A / ERMIN)

“14th NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT” (04.16.2013)

CHAMPION

  • NI ARMEN (NEWTON ISAAC / ARNOLD MENDOZA)

“WOLF BLASS SA PASAY 4-COCK DERBY” (04.19.2013)

CHAMPION

  • JEQUE / VMA 2 FARM DAVAO (CAPTS. JESS DE CASTRO /VON MARK ANTENOR)
  • 2013 BOKAL (MAYOR ALVAREZ)

” PCC MANAGEMENT 3-COCK DERBY” (04.22.2013)

CHAMPIONS

  • ANIMO TAGUIG (ROBERT TORRES)
  • GOLDEN CROWN GAMEFARM (WARREN B. AZOTEA)
  • DAXX ANGEL (ROMY PUSIT)

“15th NCA 5-COCK DERBY CIRCUIT” (04.23.2013)

CHAMPIONS

  • CPB – AAO (CONG. CLAUDE BAUTISTA)
  • SF LUCKY PUNCHER FIREFLY 9 (BEBOT UY)
  • JM – TOKWING FIREFLY (ATTY. MENDOZA / TOKWING)
  • STA. MONICA BARKADAHAN MAY 9 – 16 – 23 (TADY PALMA)

” ATONG ANG sa PASAY 8-COCK DERBY” ( 5 – COCK FINALS ) (04.29.2013)

CHAMPIONS

  • BRGY. MALIGAYA (RUDY JINGCO)
  • RIVERMOUNT (REMY MEDRANO)

“BOB & JAY 5-COCK DERBY” (05.03.2013)

CHAMPIONS

  • MAYORA (KUMPARE & MAYOR 2013)
  • MINIMUM BET  (CONG. PATRICK ANTONIO)

“AKIBOY SA PASAY 4-COCK DERBY” (05.17.2013)

CHAMPIONS

  • FULL OF LOVE / STORM 13 (MOMMY CHIQUI BATAC / OBET BELLO)
  • BIG RJD (BUDDY ROBRIGADO)
  • SOUTH WIND (JUN VILLAR)
“TOSE and FRIENDS 4-COCK DERBY” (05.24.2013)
CHAMPIONS
  • TATAY BONG INVITATIONAL JUNE 19 7-COCK (BONG PINEDA)
  • TYSON CHUCKATTACK (——)
“NCA INTERNATIONAL 8-COCK DERBY II” ( 4 – COCK FINALS) (05.25.2013)

CHAMPIONS

  • MBA PASAY 7-COCK JUNE 10 (CONG. PATRICK ANTONIO)
  • CPB BENHUR (CONG. CLAUDE BAUTISTA)

” JACOB’S DREAM sa PASAY 4-COCK DERBY” (05.31.2013)

CHAMPIONS

  • KAYBIGA ANNIV. JULY 10 ,2013 (LOWELL HAYNO)
  • TRIPLE JC (CRIS DE JESUS)

NCA BIG EVENT 6-COCK DERBY (06.04.2013)

CHAMPIONS

  • ROMY & RICKY MAY TOLPUPA (ROMY LIM)
  • GOLDQUEST CHAMPIONS (OSANG DELA CRUZ)

“2013 NATIONAL BARKADAHAN CUP 4-COCK GRAND FINALS” (06.07.2013)

CHAMPIONS

  • GRC (GANI CUPCUPIN)
  • TO LIVE TO KILL 888 (WENDELL UY)
  • BONG (DANNY ANTIPOLO / GT)
  • CHIEF JUSTICE (MYMY GUEVARA)
  • SAN JOSE (TMP)
  • ULUPONG JULY 6 2CK DERBY SMC – 1  (JAY / MEMEN)
  • MAKA-TORRES TIMBAYOG SPURS (ATTY. ABENCIO TORRES)
  • HUGO BOSS 88 (DONG CHUNG)
  • ZUKIYAKI (HAPON)
  • SWABE & DADAY (DITCHELLA BROS.)
  • AUG.21 4-OPEN STAG SA SJC (JPD / RANDY)
  • CHIZMAX CONTRA VIDA (GAVINO JUNIO)
  • SMC JUNE 1-8-13-15 – 1 (BOSS BEWEE)
  • TUNGKONG MANGGA – 1 (TMP)

“PASAY INVITATIONAL 7-COCK DERBY” (06.10.2013)

CHAMPION

  • BALIBAGO (TONY LASALA)

” FOREVER sa PASAY 4-COCK DERBY” (06.14.2013)

CHAMPION

  • JULY GRAND OPENING SUPLANG COLISEUM (GEORGE FAJARDO)

” BIRTHDAY BIG EVENT 6-COCK DERBY” (06.16.2013)

CHAMPION

  • LR SA SJC 4-STAG SEPT.4 ,2013 (LITO ROQUE)

“419 DAYANG DAYANG 4-COCK DERBY” (06.21.2013)

CHAMPION

  • VG ODI (VICE GOV. ODI)

” S.O.T.A. Sa PASAY 4-COCK DERBY” (06.24.2013)

CHAMPION

  • MR. FATMAN (PEPITO NGO)

“CHE-CHE & FRIENDS 4-COCK DERBY” (06.28.2013)

CHAMPION

  • JULIA (LITA FELICIANO)
  • JAM – SB AHLUCK (ALWYN SY)

“BULLJACK & RELLY 4-COCK DERBY” (07.01.2013)

CHAMPION

  • CANDY (BJ)

“PAHABOL SA TAG-LUGON 4-COCK DERBY” (07.05.2013)

CHAMPION

  • BULIG (TENG COSCOLLUELA)

“NAZARETH 3-COCK DERBY SA PASAY” (07.08.2013)

CHAMPIONS

  • HIGHWINGS RUCHINIE (RUCHINIE LITAN)
  • TD BOY (DANNY ANTIPOLO)

“27th PASAY ANNIVERSARY 6-COCK DERBY” ( 4-COCK FINALS ) (07.15.2013)

CHAMPIONS

  • PANINGKAMOT SA PASAY SEPT.16 6-STAG (ATTY. ARCAL ASTORGA)
  • AVESAURUS SEC.AGENCY / JP… (LITO WAOPAN)

“ARNOLD & JOSEPH 4-COCK DERBY” 07.19.2013)

CHAMPIONS

  • J G BLADES OF GLORY (VIC AND JAY GONZALES)
  • SAS 787 DRAGONS (E. HINDAP SEP)
  • EGU (GOV.PLAZA)

“GERRY MANINGAS 3-COCK DERBY” (07.22.2013)

CHAMPIONS

  • JOHN PAUL & BAYAW FLYING DRAGONS (BAYAW / JIMMY BERNARDO)

“DABARKADS sa PASAY 3-COCK DERBY” (07.26.2013)

CHAMPIONS

  • BOSS HENRY / MAUI (BOSS HENRY / MAUI)
  • TRUE BLOOD…! (WILLY NOLASCO)
  • JAM – SB AHLUCK 2 (JEFF & ALWYN SY)
  • EARNS (ALEX MAGPANTAY)
  • SKYPAUL (PAUL VARGAS)
  • JOVEN DREAM J (JOVEN ALCANTARA / CDJ)
  • CIZREIN08… (REI & FRANCIS CABIAL)
  • NEW RANGER (MR. LEE)

 ”BUTCHOY SENTENCIADOR 3-COCK DERBY” (08.02.2013)

CHAMPIONS

  • GB – 1 SAN MATEO (BERNARD INONCILLO)
  • AUG. 21 1-COCK F/K SA SAN MATEO (BOSS LITO)
  • SCREENING CLEAN UP DERBY SEPT.9 (AL LEDESMA)

“PASAY HACKFIGHT CIRCUIT sa PASAY” (08.05.2013)

CHAMPIONS

  • VILLA ARKAYA ACES (FRANCIS)
  • SCREENING CLEAN UP DERBY SEPT.09 4-STAG (C.A.T. / AL LEDESMA)
  • RK LUCKY 13 (RAMON KHE” , JAY MAKASINAG)
  • THE RETURN OF MAGICIAN (DENNIS GONZALES)

” PAHABOL SA TAG LUGON 4-COCK DERBY ” (08.09.2013)

CHAMPIONS

  • KING WILLIAM GRAND OPENING SUPLANG COL. AUG. 28 4-STAG (GEORGE FAJARDO)
  • SHOWDOWN 4-STAG SA PASAY SEPT.6 ,2013 FRIDAY (DANNY TY)
  • TAGUIG EXTREME / AIAH (BJ DE LEON / DYLAND CASTILLO)
  • B.M SKYLARK SA PASIG 5-STAG SEPT.24 (BOBBY MARTINEZ)
  • AUG. 13 DERBY PANG MASA SA PSG (VINZ BARABARA)
  • CAMSUR SEPT.18 5 STAG – II (RICKY MAGTUTO)
  • SEELIN GAMEFARM (BOBBY SEELIN)
  • GOLDWIN J & B CARTIMAR (ENGR. FRANI)

“PASAY BIG EVENT 8-STAG DERBY” ( 5-STAG FINALS) [09.02.2013] 

CHAMPIONS

  • SALING PUSA 1 (RUEL RICAFORT / BOY ASOY / MR. KUA)
  • BALIBAGO (TONY LASALA)
“SHOWDOWN sa PASAY 4-STAG DERBY” (09.06.2013)

CHAMPIONS

  • REDBULL SSDT (CARLOS TUMPALAN)
  • ACG 1962 (ALBERT GONZAGA)
  • RUTESMARK FARM (VICE MAYOR R. TAGUBAn)
2ND NCA 6-STAG DERBY (09.17.2013)
CHAMPIONS
  • VERTICAL LIMIT C.E. (TONTON UY)
  • BINANGONAN BST (BOY TORRES)

“VICE.GOV. ODIE 6-STAG DERBY” (09.20.2013)

CHAMPION

  • MARCH 9 5COCK B-DAY DERBY SANTIAGO CITY GP 2M EL NIDO (ED MIRANDA / DICKY LIM)

3RD NCA 6-STAG DERBY (09.24.2013)

CHAMPION

  • SR. PEDRO JOSHUA (CONG. P. UNABIA)

“OROQUIETA CITY sa PASAY 6-STAG DERBY” (09.27.2013)

CHAMPIONs

  • SMC BARKADAHAN OCT.5 (TADY PALMA)
  • STAREX SA PASIG 6-STAG (BULLJACK)

“LGBA 5-STAG DERBY” ( REG. ) (09.30.2013)

CHAMPIONs

  • DGL ARMEN (DAN LIM / ARNOLD M.)
  • JADE RED – 1 (ARMAN SANTOS)

 

 



”CIRCUIT SA PASAY 3-COCK DERBY-2 CHAMPIONS (01.04.2013)

”CIRCUIT SA PASAY 3-COCK DERBY”

January 04, 2013 – Friday-PASAY CITY COCKPIT ARENA

CHAMPIONS

*FACS (ARNOLD VAVABOOM)

*MAHALA - F2 / BCF HAPPY 2013 (JAY MOREDO / FRANCIS TUGADE)



VICE ODI 6-STAG DERBY BIG EVENT • SEPT 20@SABONGKING.COM

Isa naman Big Event sa darating ng friday – Sept 20 sa Pasay City Cockpit ang VICE ODI 6-Stag Derby – 90 fights / 30 entries @ 3pm ang simula. Mapapanood po ito sa sabongking.com

Derby program link - https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aj15cXoyLid6dEVDeVc5RW1jTXBIaDFhRVhIUm9xTWc&usp=sharing

 



Next »